Nhằm chăm lo cho các hộ nghèo, hộ khó khăn có điều kiện đón Xuân vui tươi, ấm cúng.
Ngày 3/02/2024, UBND phường Suối Tre cùng đơn vị tài trợ trao tặng 236 phần quà, với tổng số tiền 76.500.000 đồng cho những hộ gia đình có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường , tại hội trường UBND phường.
UBND phường Suối Tre cùng đơn vị tài trợ trao tặng 236 phần quà
Tuy phần quà về mặt vật chất không lớn nhưng đây là sự quan tâm của Đảng, chính quyền ,UBNTTQVN phường và sự chung tay các đơn vị tài trợ, đối với các gia đình hộ nghèo, hộ cận nghèo và hộ khó khăn trên địa bàn phường đón tết Giáp Thìn được đầy đủ hơn./.
Đánh giá Giao diện - Thông tin cập nhật trên Trang thông tin điện tử Thành phố Long Khánh