Nhân kỷ niệm 94 năm ngày thành lập Đảng (3/2/1930-3/2/2024), mừng xuân Giáp Thìn 2024. Sáng 01/02, Đoàn lãnh đạo Tỉnh ủy – HĐND - UBND - UBMTTQVN tỉnh Đồng Nai, do đồng chí Quản Minh Cường – Phó bí thư Tỉnh ủy làm trưởng đoàn; đồng chí Nguyễn Thị Hoàng – Phó chủ tịch UBND tỉnh; Lãnh đạo Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh; Lãnh đạo các Sở ngành tỉnh đã đến viếng nghĩa trang liệt sĩ và đền thờ liệt sĩ thành phố Long Khánh. Về phía thành phố Long Khánh cùng dự lễ viếng có các đồng chí Đặng Minh Nguyệt - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy - Bí thư Thành ủy Long Khánh; đồng chí Tăng Quốc Lập – UVTV Thành ủy, Phó chủ tịch UBND thành phố; cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Thành ủy.
Đoàn lãnh đạo Tỉnh ủy – HĐND - UBND - UBMTTQVN tỉnh Đồng Nai do đồng chí Quản Minh Cường – Phó bí thư Tỉnh ủy làm trưởng đoàn đến viếng nghĩa trang liệt sĩ và đền thờ liệt sĩ thành phố Long Khánh
Tại nghĩa trang liệt sĩ, các đồng chí lãnh đạo tỉnh Đồng Nai và thành phố Long Khánh đã đặt tràng hoa với dòng chữ “Đời đời ghi nhớ công ơn các anh hùng liệt sĩ" và dâng hương, dành 1 phút mặc niệm để tưởng nhớ các anh hùng Liệt sĩ đã ngã xuống vì độc lập, tự do của Tổ quốc, đang yên nghỉ tại nghĩa trang liệt sĩ thành phố.
Các đồng chí lãnh đạo dâng hương
Tiếp đến các đồng chí lãnh đạo tỉnh Đồng Nai và thành phố Long Khánh đã đến tại Đền thờ liệt sĩ thành phố, tổ chức nghi thức đặt tràng hoa, dâng hương, thắp nén nhang tưởng nhớ Bác Hồ kính yêu và gần 7000 anh hùng liệt sĩ đã hy sinh trên vùng đất Long Khánh Anh hùng.