Vừa qua, UBND phường Xuân Lập đã tổ chức khen thưởng đột xuất cho các thành viên Hội LHPN phường tại hội trường UBND phường.
Theo đó, các thành viên trong BCH Hội LHPN phường đã xuất sắc vượt qua các đội dự thi để giành giải nhất hội thi cùng chung tay phân loại chất thải rắn tại nguồn do UBND thành phố Long Khánh vừa phối hợp tổ chức.
Khen thưởng cho BCH Hội Liên hiệp Phụ nữ phường
Việc khen thưởng đột xuất nhằm khích lệ, động viên các thành viên trong BCH Hội LHPN phường tiếp tục rèn luyện, phấn đấu, học tập để đạt được thành tích cao nhất trong các hội thi do Tỉnh và thành phố tổ chức trong thời gian tới.
Đánh giá Giao diện - Thông tin cập nhật trên Trang thông tin điện tử Thành phố Long Khánh