Chiều ngày 29/11, Tổ đại biểu số 1 và số 2 HĐND xã Bảo Quang đã tổ chức tiếp xúc cử tri ấp Bàu Cối tại trụ sở nhà văn hóa ấp. Dự hội nghị có bà Nguyễn Thị Uyên Quyên – Phó chủ tịch UBND xã cùng 12 cử tri trên địa bàn ấp.
Đại biểu HĐND xã Bảo Quang tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 8
Tại hội nghị các đại biểu HĐND xã Bảo Quang đã thông qua báo cáo kết quả hoạt động và giám sát của HĐND xã năm 2023; thông qua báo cáo tóm tắt tình hình kinh tế, xã hội, an ninh – quốc phòng trên địa bàn xã năm 2023, phương hướng mục tiêu nhiệm vụ năm 2024; Báo cáo kết quả trả lời ý kiến cử tri sau kỳ họp thứ 7 HĐND xã; thông qua dự kiến chương trình kỳ họp thứ 8- kỳ họp thường lệ cuối năm 2023 của HĐND xã khóa VI, nhiệm kỳ 2021-2026.
Hội nghị đã có 1 ý kiến cử tri kiến nghị về việc cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất.
Ý kiến cử tri đã được lãnh đạo UBND xã trả lời trong quyền hạn trách nhiệm và được cử tri đồng tình.
Đánh giá Giao diện - Thông tin cập nhật trên Trang thông tin điện tử Thành phố Long Khánh