Trong 2 buổi sáng ngày 2 và 3/2, nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, Đảng ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ phường Xuân Hòa tổ chức đoàn đi thăm, tặng quà và chúc Tết các cơ sở tôn giáo trên địa bàn.
Tham gia đoàn có đồng chí Nguyễn Thị Mỹ Hằng - Phó Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND phường; đồng chí Trần Xuân Bình - UVTV, Thường trực Đảng ủy phường cùng đại diện UBMTTQ, các đoàn thể phường, ban khu phố.
![240206 Thăm, chúc Tết, tặng quà các cơ sở tôn giáo nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024 1.jpg](/TinTucHinhAnh/240206%20Thăm,%20chúc%20Tết,%20tặng%20quà%20các%20cơ%20sở%20tôn%20giáo%20nhân%20dịp%20Tết%20Nguyên%20đán%20Giáp%20Thìn%202024%201.jpg)
Phường Xuân Hòa tổ chức đoàn tặng quà và chúc Tết các cơ sở tôn giáo
Đoàn đã đến thăm, tặng quà chùa Khánh Thiện, chùa Ngọc Ấn Tòng Lâm và giáo xứ Xuân Khánh, đồng thời chúc các Thầy trụ trì, Linh mục, Tăng - Tu sĩ, phật tử, giáo dân đón một năm mới an khang, thực hiện sống “tốt đời, đẹp đạo", đồng hành cùng dân tộc, góp phần xây dựng địa phương ngày càng văn minh, giàu đẹp.