Chiều ngày 06/02/2024, tại hội trường phường, Thường trực HĐND phường Xuân Hòa tổ chức kỳ họp thứ Mười Một (Kỳ họp chuyên đề) - HĐND phường Xuân Hòa khóa IV, nhiệm kỳ 2021-2026. Dự kỳ họp có ông Lê Văn Thắng - UVTV Thành ủy, Phó Chủ tịch HĐND thành phố. Ông Nguyễn Ngọc Mai - Chủ tịch HĐND phường và bà Nguyễn Thị Tý - Phó Chủ tịch HĐND phường chủ trì kỳ họp.
Cùng dự có đại diện lãnh đạo Đảng ủy, UBND, UBMTTQ, các đoàn thể phường; các đại biểu HĐND phường khóa IV, nhiệm kỳ 2021-2026.
Kỳ họp đã tiến hành miễn nhiệm chức danh Chủ tịch HĐND phường, cho thôi làm nhiệm vụ Đại biểu HĐND phường khóa IV, nhiệm kỳ 2021-2026 đối với ông Nguyễn Ngọc Mai - Chủ tịch HĐND phường, do được điều động động công tác.
Đánh giá Giao diện - Thông tin cập nhật trên Trang thông tin điện tử Thành phố Long Khánh